Wananchi wa Mwanza Wabomoa ujenzi wa Mtaa wa Makoroboi ~ :: Habari Duniani

Wananchi wakiboboa Nguzo katika mtaa wa Makoroboi, Mwanza


Wananchi wa Mkoa wa Mwanza, jana waliungana kuboboa ujenzi uliojengwa katika njia ya Mtaa wa Makoboi.

Mabomu yarindima Mwanza, katika ugomvi wa wamachinga na Wahindi

Mwandishi wetu akizungumza na mmoja ya mwananchi alisema, “Hii njia ipo tangu enzi za mjerumani na Mjerumani alikua akipita hapa na kwenda pale juu mlimani, haiwezekani hawa wahindi waje wanunue njia hii. Nyerere asingeruhusu haya yatokee”
Wengine walisikika wakisema “Peoples……Power"

Ujenzi huu wote inaaminika umekua ukifanyika usiku kwa usiku

Nguzo zilizowekwa
Baada ya kuboboa nguzo
Wananchi wa boboa nguzo katika mtaa wa Makoroboi, Mwanza

Ukuta uliojengwa katika Mtaa wa Makoroboi, Mwanza
USISITE KUTOA MAONI YAKO KUHUSU HILI TUKIO AMBALO NI ENDELEVU
Related Posts Plugin for WordPress, Blogger...

SOCIALIZE

IN CASE YOU MISSED IT

FOR INSURANCE SERVICES CLICK HERE