WATU MAARUFU WALIO BET KWA MAYWEATHER KUSHINDA ~ :: Habari Duniani

P DIDDY
P DIDDY
Floyd Mayweather ndie mtu aliyepata pesa nyingi baada ya pambano akifuatiwa na Manny Pacquiao, wapo watu wengi nao walipata pesa kupitia pambano hilo kwa kucheza kamari (BETTING).

P.Diddy aliBET Dola $ 250,000
50 CENT
50 CENT
50 Cent yeye aliBET Dola milion 1.4

DAVIDO
DAVIDO
Davido ali BET Dola $ 20,000
Related Posts Plugin for WordPress, Blogger...

SOCIALIZE

IN CASE YOU MISSED IT

FOR INSURANCE SERVICES CLICK HERE